โพลล์
คำถาม: มีความสนใจที่จะออกรถ New Altis 2014 กับโชรุมที่ดิวกับทางร้านออโต้แก๊สคับ
ร้านดิวกับโชรุม - 0 (0%)
อุปกรณ์ที่รับประกัน - 0 (0%)
จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 0

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: New Altis 2014 สนใจออกรถกับโชรุม ที่ดิวกับทางร้านออโต้แก๊ส  (อ่าน 1948 ครั้ง)
Chanchai
Newbie
*

« เมื่อ: มกราคม 30, 2014, 11:40:23 AM »

ยิ้มกว้างๆ. คือ ผมมีความสนใจที่จะออกรถ new altis 2014 ตัวเครื่อง 1600 cc. คับ

ผมได้ทราบว่าทางร้านออโต้แก๊ส ของคุณเอส มีการดิวกับทางศูนย์ toyota โดยมีการรับประกันพวกอะไหล่และเครื่องต่าง ๆ ขอถามเป็นข้อ ๆ นะคับ

1. มีศูนย์ที่ไหนบ้างคับ ที่ดิวกับทางร้านออโต้แก๊ส .. ขอรายละเอียดเลยคับ

2. ที่ว่ารับประกัน รับประกันส่วนไหนบ้างคับ เช่น เครื่องยนต์ อะไหล่แก๊ส เป็นต้น. กี่ปีอะไรอย่างไร ขอละเอียดเลยคับ

3. ราคาตัวถังแก๊ส ได้บวก เพิ่มไปกับไฟแนนช์ ใช่ไหมคับ

ขอบคุณมากครับ...
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์