หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามราคาหม้อต้มพร้อมติดตั้ง โทมาฯแบบดูด  (อ่าน 1837 ครั้ง)
nine9
Newbie
*

« เมื่อ: มีนาคม 02, 2012, 11:20:49 PM »

รถแคมรี่ท้ายหงส์ ออส  เครื่อง 2.2 ติดแก๊สมาแล้ว 6 ปีกว่า ไม่มีปัญหาอะไร ไม่เคยกลับไปอู่ที่ติดตั้งมา จนปัจจุบัน
คาดว่า แผ่นไดอะแฟรมหม้อต้ม อาจะเริ่มไปเสียแล้ว เริ่มรวนขณะเดินเบา  บางครั้งขับมาดีๆด้วยความเร็ว 120 เบรคเพื่อ U-turn กำลังเลี้ยวดับเอาเฉยๆ  บางทีจอดติดไฟแดง ดับไปก็มี แต่ส่วนมากพอเบาแล้วจะกระตุกเดินไม่เรียบ  ผมคาดว่าน่าจะมาจาก หม้อต้มแน่นอน

อยากทราบราคาหม้อต้มรุ่นดังกล่าว พร้อมติดตั้ง ราคาเท่าไหร่ครับ

ขอบคุณครับ
ผมลูกค้าที่นี่อยู่แล้ว คือเอารถอีกคันนึงมาติดแก๊สที่นี่ครับ ถ้าเจอผมจะต้อง อ๋อ ทันที
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์