หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบข้อแตกต่างของ ชุดแก๊ส PRINS ECOกับชุดแก๊สPrins VSI2  (อ่าน 2278 ครั้ง)
Mongkhol
Newbie
*

« เมื่อ: กันยายน 07, 2012, 12:55:45 PM »

สวัสดี  คุณเอส

จองติดแก๊สกับคุณเอสตั้งแต่งานพระปฐมเจดีย์ 57
ยังไม่มีเวลาไปติดเลยครับ ออกรถคันใหม่วิ่งจนเกือบ
10,000 กม.แล้ว แต่จะไปในเร็วๆ นี้แหละครับ
  ตอนนั้นตั้งใจติด ชุดแก๊สPrins VSI2  ซึ่งดูแล้ว OK.
แต่มาเห็นภาพคุณเอส.ติดชุดแก๊ส PRINS ECO เลยเปลี่ยนใจแล้ว
อยากสอบถามประดับความรู้นิดนึงครับ
   ข้อแตกต่างของ 2 ชุดที่กล่าวถึงครับ
   ราคาค่าตัวแตกต่างไหมครับ
   ตามความรู้สึกของผู้ชำนาญการแนะนำตัวไหนครับ สำหรับ Fortuner 2700 cc

สั้นๆ นะครับรอคำตอบแล้วค่อยเจอกัน

ขอบคุณล่วงหน้า ....มงคล
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 10, 2014, 07:50:52 PM โดย Mongkhol » บันทึกการเข้า
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์