โพลล์
คำถาม: รบกวนท่านเจ้าของบอร์ด และพี่ๆสมาชิกในบอร์ดด้วยครับ... คือผมจะซื้อรถมือสองมาติดแก๊ส LPG อ่ะค
Nisan teana J32 2.5 - 0 (0%)
Nisan teana J32 2.0 - 0 (0%)
Honda accord g8 2.4 - 0 (0%)
Honda accord g8 2.0 - 0 (0%)
จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 0

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำรถหน่อยครับ จะซื้อมาติดแก๊ส LPG  (อ่าน 2047 ครั้ง)
Pongsagorn
Newbie
*

« เมื่อ: มกราคม 17, 2014, 07:06:39 PM »

รบกวนท่านเจ้าของบอร์ด และพี่ๆสมาชิกในบอร์ดด้วยครับ... คือผมจะซื้อรถมือสองมาติดแก๊ส LPG อ่ะครับ ช่วยแนะนำหน่อยครับว่ารุ่นไหนที่ติดแล้วใช้ดี ทน ดูแลรักษาง่าย และถึงจุดคุ้มทุนเร็ว ...ขอบคุณครับ และขอคำแนะนำด้วยครับบว่าจะติดรุ่นไหนดี
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์